Agave

  • Agave da Tsirrai masu alaƙa Na Siyarwa

    Agave da Tsirrai masu alaƙa Na Siyarwa

    Agave striata tsire-tsire ne mai sauƙin girma na ƙarni wanda yayi kama da kamanni da nau'ikan ganye masu faɗi tare da kunkuntarsa, mai zagaye, launin toka-kore, ganyen saƙa da allura masu kauri da jin daɗi.rassan rosette kuma suna ci gaba da girma, a ƙarshe suna haifar da tarin ƙwallo-kamar naman alade.Hailing daga tsaunin Saliyo Madre Orientale a arewa maso gabashin Mexico, Agave striata yana da tsayin sanyi mai kyau kuma yana da kyau a 0 digiri F a cikin lambun mu.

  • Fox Tail Agave

    Fox Tail Agave

    Agave attenuata wani nau'in tsire-tsire ne na fure a cikin dangin Asparagaceae, wanda aka fi sani da foxtail ko wutsiyar zaki.Sunan wuyan swan agave yana nufin haɓakar inflorescence mai lanƙwasa, sabon abu a tsakanin agaves.'Yan asalin ƙasar tudu na tsakiyar yammacin Mexico, a matsayin ɗaya daga cikin agaves marasa makami, ya shahara a matsayin tsire-tsire na ado a cikin lambuna a wasu wurare da yawa tare da yanayi mai zafi da zafi.

  • Agave Americana - Blue Agave

    Agave Americana - Blue Agave

    Agave americana, wanda aka fi sani da tsire-tsire na karni, maguey, ko aloe na Amurka, nau'in tsire-tsire ne na furanni na dangin Asparagaceae.Ya fito ne daga Mexico da Amurka, musamman Texas.Wannan shuka ana noma shi sosai a duk duniya don ƙimar kayan ado kuma ya zama na halitta a yankuna daban-daban, ciki har da Kudancin California, Indiya ta Yamma, Kudancin Amurka, Basin Bahar Rum, Afirka, Tsibirin Canary, Indiya, China, Thailand, da Ostiraliya.

  • agave filifera na siyarwa

    agave filifera na siyarwa

    agave filifera, zaren agave, wani nau'in tsire-tsire ne na fure a cikin dangin Asparagaceae, ɗan asalin Mexico ta Tsakiya daga Querétaro zuwa Jihar Mexico.Karami ne ko matsakaiciyar tsiro mai tsiro wacce ke samar da rosette mara tushe har zuwa ƙafa 3 (91 cm) tsayi kuma har zuwa ƙafa 2 (61 cm) tsayi.Ganyen suna da duhu kore zuwa launin tagulla-koren launi kuma suna da alamun farar toho na ado sosai.Itacen furen yana da tsayi har ƙafa 11.5 (3.5 m) kuma an ɗora shi da yawa tare da furanni masu launin rawaya-kore zuwa shuɗi mai duhu har zuwa inci 2 (5.1 cm) tsayi. Furanni suna fitowa a cikin kaka da hunturu.

  • Live agave Goshiki Bandai
  • Rare Live Plant Royal Agave

    Rare Live Plant Royal Agave

    Victoria-reginae yana girma a hankali amma mai kauri kuma kyakkyawa Agave.Ana la'akari da kasancewa ɗaya daga cikin mafi kyawun nau'in nau'in nau'in nau'i.Yana da matukar canzawa tare da nau'in nau'i mai kaifi mai buɗewa wanda ke wasa da suna daban (King Ferdinand's agave, Agave ferdinandi-regis) da nau'i da yawa waɗanda su ne mafi yawan nau'in farar baki.An ba wa nau'ikan nau'ikan nau'ikan suna tare da alamu daban-daban na alamun farar ganye ko babu farar alamar (var. viridis) ko fari ko bambancin rawaya.

  • Rare Agave Potatorum Live Shuka

    Rare Agave Potatorum Live Shuka

    Agave potatorum, Verschaffelt agave, wani nau'in shuka ne na fure a cikin dangin Asparagaceae.Potatorum Agave yana tsiro a matsayin basal rosette na tsakanin 30 zuwa 80 lebur spatulate ganye mai tsayi har zuwa ƙafa 1 a tsayi da gefuna na gajere, kaifi, kashin baya mai duhu kuma yana ƙarewa a cikin allura mai tsayi har zuwa inci 1.6.Ganyen kodadde ne, farare mai launin azurfa, tare da launin nama mai launin kore mai faɗuwa lilac zuwa ruwan hoda a tukwici.Karuwar furen na iya zama tsawon ƙafa 10-20 idan an girma sosai kuma tana ɗaukar furanni masu launin kore da rawaya.
    Dankali na Agave kamar yanayin dumi, danshi da rana, juriya na fari, ba mai juriya ba.A lokacin girma, ana iya sanya shi a wuri mai haske don warkewa, in ba haka ba zai haifar da siffar shuka maras kyau